Art168

Art168

Guest

cawat44463@mediafate.com

ประโยชน์และโทษ (196 views)

3 Jun 2022 01:20

ประโยชน์และโทษอะไรกับบนโลกใบนี้บ้างเพราะฉะนั้นนะครับผมจึงอยากจะให้ทุกคนเนี่ยลองlive22กลับมาอยู่กับตัวเองสักพักหนึ่งแล้วลองกลับมาติดต่อว่าชีวิตของเราเนี่ยเกิดมาทำไมเกิดมาบนโลกนี้เราเกิดมาเพื่ออะไรและเราเกิดมาแล้วจะทำอะไรบนโลกใบนี้ได้นะครับอย่างเช่นถ้าเกิดเราอยู่ในสถาบันแห่งหนึ่งไม่ว่าจะเป็นสถาบันครอบครัวหรือสถาบันการศึกษาหรือสถาบันเกี่ยวกับการงานนะครับทุกคนต่างก็ต้องมีหน้าที่และรูปแบบของตัวเองทั้งนั้นไม่มีใครครับที่live22อยากจะจะทำหน้าที่แทนหน้าที่เดียวทุกคนมีหน้าที่หลายๆด้านในแต่ละวันใช่ไหมฮะมึงเลยเราอยู่บ้านถ้าเกิดคุณเป็นหัวหน้าครอบครัวเป็นพ่อมึงก็ต้องเป็นทำหน้าที่live22

Art168

Art168

Guest

cawat44463@mediafate.com

Post reply
CAPTCHA Image