สมใจนึก

สมใจนึก

Guest

somjaineug@gmail.com

เจอกันอีกครั้งยังไม่สามารถเอาชนะเวียดนามได้ (169 views)

3 Jun 2022 15:16

เจอกันอีกครั้งยังไม่สามารถเอาชนะเวียดนามได้ทีมชาติไทยเหมือนว่าจะเจอกับเวียดนามนั้นเป็นไม้เบื่อไม้เมากันเสียแล้ว และทีมชาติไทยในชุดอายุไม่เกิน 23 ปีที่ลงแข่งขันในฟุตบอล AFC U23slotxo ในรอบแบ่งกลุ่มแม้ว่าเวียดนามนั้นจะออกนำไปก่อนถึงสองครั้งสองคราแต่ทีมชาติไทยนั้นก็ยังสามารถไล่ตามตีเสมอได้ทั้งสองครั้งทำให้จบเกมแบ่งแต้มกันไปทีมละหนึ่งแต้มแล้วจะต้องไปวัดกันในอีกสองเกมที่เหลือโดยมีทีมแกร่งอย่างเกาหลีใต้อยู่ในกลุ่ม slotxo ด้วยที่เอาชนะมาเลเซียไปก่อนหน้านี้แล้วต้องรอดูนะครับว่าทีมใดจะสามารถ slotxo ตามเกาหลีใต้แล้วเข้ารอบไปในการแข่งขันในครั้งนี้ครับสำหรับทีมชาติไทยก็ยังมีลุ้นอีกสองเกมที่เหลือครับต้องรอดูกันต่อไปครับว่าจะเป็นอย่างไรครับ

สมใจนึก

สมใจนึก

Guest

somjaineug@gmail.com

Post reply
CAPTCHA Image