Forum > Test > tess

A123

A123

Guest

cawat44463@mediafate.com

tess (132 views)

6 Jan 2023 17:45

เชียงใหม่เป็นนับได้ว่าเป็น authority คนนึงของทางเชียงใหม่และเป็น918kissบริษัทที่มีชื่อเสียงโด่งดังมากนะเมื่อวานนี้อายุว่าเห็นหมอเบิร์ดมีติดต่อเข้ามาเบิร์ดมานั่งพูดว่าประมาณนี้ประมาณหัวข้อเรื่องเดียวกันเนี่ยว่าไม่อยากพิการก่อนตายต้องดูคลิปนี้ผมฟังแล้วผมก็ทำไปติดต่อเบอร์นี้นะมันก็น่ารักดีนะมันน่าสนใจดีนะครับแล้วก็ผมเชื่อว่าคงจะมีคนเนี่ยไปตามเยอะแหละแต่ไปตามไปตามดูนะคิดนั้นก็ไปคิดสั้นๆแค่ 3 นาทีเองนะครับแล้วก็สื่อความหมายได้ค่อนข้างเยอะทีเดียวผมก็เลยส่งข้อความไปหาแล้วบอกว่าผมขอเอาเรื่องนี้มาขยายความหน่อยก็แล้วกันนะครับเพราะว่าอยากให้เพื่อนๆในช่องเราแล้วก็คนที่ดูช่องเราได้รับทราบด้วยนะคืออย่างนี้ครับเพื่อนๆความ 918kissความตายเนี่ยนะมันเป็นสิ่งที่จริงๆแล้วเราหลีกเลี่ยงไม่ได้หรอกนะยังไงก็ตายแม่ใช่ไหมคนที่นั่งอยู่คุยกับผมอยู่ในช่องนี้นะแม้แต่ตัวผมเองนะไม่ใช่ว่าแปลว่าผู้ที่จะไม่เป็นไรนะครับแม้แต่ตัวผมเองก็918kiss

A123

A123

Guest

cawat44463@mediafate.com

Post reply
CAPTCHA Image